ราคา 8500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 93.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 91368.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 0
โครงการ harmony living paholyothin11 | ฮาร์โมนี ลิฟวิ่ง พหลโยธิน 11 | harmony living พหลโยธิน 11

The Residence Rental Thailand
0826466542
2016-09-22 17:37:25.0
เลขที่ประกาศ: 185019
รายละเอียดเพิ่มเติม
•••••• ขายๆๆๆๆๆ คอนโดฮาร์โมนี่ ลิฟวิ่ง พหลโยธิน 11 •••••• คอนโด Harmony Living, Phahonyothin 11 (TRR23560 ) 2 นอน 2 น้ำ พื้นที่ 93.03 ตร.ม ชั้น 8 ตึก A ขาย (พร้อมผู้เช่า ได้ค่าเช่าเดือนล่ะ 32000) Full-Furnished ใกล้ BTS สะพายควาย ,อารีย์ เดินเพียง 50 เมตร เท่านั้น "Signature Perfect10-Property Co-Agent Welcome Please Call : 082-646-6542 English & Thai 086-519-9542 Thai Or Co-Broke Website : www. The Residence Rental. Com Email : pf10.property@gmail.com LINE ID : 0625946940 รับฝาก เช่า-ขาย คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท กรุณาส่งอีเมล์รายละเอียดมาที่ pf10.property@gmail.com Perfect10 Property is cooperate with registed company undered The Residence Rental.Co.,Ltd.
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพหลโยธิน ซอย11
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
998.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
0 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
harmony living paholyothin11 | ฮาร์โมนี ลิฟวิ่ง พหลโยธิน 11 | harmony living พหลโยธิน 11

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 0